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NOTISI YA USAJILI WA MUDA 
 

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa (ORPP) imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama 
Vya Kisasa, 2011 kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee cha 260 cha Katiba ya Kenya, 
2010.  Mamlaka ya ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya Kisiasa na pia kusimamia Hazina ya Vyama 
vya Kisiasa. 
 
Kulingana na sehemu ya 5(2) (a)ya Sheria ya Vyama Vya Kisiasa, 2011, Msajili wa Vyama vya Kisiasa 
yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa muda vyama vifuatavyo. Maelezo yavyo ni kama yafuatavyo: 
 

Jina Rangi za chama Ishara ya chama Kauli Mbiu                          Wanachama waanzilishi   

Imarisha 

Uchumi Party 

(IUP) 

Grey, dark teal 
blue, white and 
sunrise yellow 

Power line on post 

 

“Inatuhusu”                 1. Alex Kanyi Kimani 
2. Maxwell Ochieng 

Nduko 
3. Patricia Nduleve 

Nzambu 

Peoples Forum 

for Rebuilding 

Democracy 

(PFRD) 

Maroon, blue with 
red and green as 
minors 

Ballpoint pen with 
blue signature at 
the tip 

 

“The party to be, 
the change we 
want” 

1. Elizabeth Nthenya 
Joshua 

2. Benard Ochieng Adera 
3. Bilha Mukani Njoroge 

 

Maelezo ya vyama vilivyopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP; www.orpp.or.ke.       
 
Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku 
saba (7) kuanzia tarehe ya notisi hii, kupitia anwani:- 
 
Msajili wa Vyama vya Kisiasa 
Jumba la Lion Place, horofa  ya nne, barabara ya Waiyaki, Karuna close, Westlands  
Sanduku la Posta, 1131-00606 
Nairobi. 
Barua pepe: registrar@orpp.or.ke. 
 
 
Ann N. Nderitu, CBS 
Msajili wa Vyama vya Kisiasa 
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