OFFICE OF THE REGISTRAR

OF POLITICAL PARTIES

NOTISI YA USAIJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa(ORPP) imeanzishwa kupitia sheria ya Vyama vya Kisiasa (PPA), kama Afisi
Huru Kuzingatia kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Wajibu wa ORPP ni kusajili, kudhibiti vyama vya
kisiasa na pia kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5 (2) (a) ya PPA, 2011, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kukisajili
kwa muda chama kifuatacho. Maelezo yake ni kama yafuatavyo:

Name Party Colours | Party Symbol Slogan Founder Members
National Green, yellow \rv““"'ar""w,b Transformation 1. Brian Tonny Ogola
Transformation | and black & 2y with integrity 2. Agnes Momanyi
Party (NTP) H l i 3. Ferdinand Ogumah
“ 0 = 4. Maurice Mulinge
5. Pauline Kariuki
NTP
Power button

Maelezo ya chama hicho kilichopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP. www.orpp.or.ke

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku saba (7) kupitia
anwani:
Msajili wa Vyama vya Kisiasa
Jumba la Lion Place, horofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi
Sanduku la posta, 1131-00606 Nairobi
Barua pepe: registrar@orpp.or.ke
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