OF POLITICAL PARTIES

NOTISI YA USAIJILI WA MUDA

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa imeanzishwa kupitia sehemu ya 33 ya Sheria ya Vyama vya Kisiasa ,Ukurasa
7D (PPA) kama Afisi Huru kulingana na maana chini ya kipengee 260 cha Katiba ya Kenya, 2010. Mamlaka ya
ORPP ni kusajili na kudhibiti vyama vya kisiasa na pia kusimamia Hazina ya Vyama vya Kisiasa.

Kulingana na sehemu ya 5(2) (a) ya PPA, Msajili wa Vyama vya Kisiasa yupo katika mchakato wa kuvisajili kwa
muda vyama vifuatavyo. Maelezo ni kama yafuatavyo:

Name Party Colours | Party Symbol Slogan Founder Members
Vision for Devel- | Green, Red and Agenda ni 1. John Waithaka Wanjiru
opment Alliance | Grey Maendeleo | 2. Japhet Gitari Kea
(VIDA) 3. Elosy Muuiya

Sprinkler Jet
Hekima Alliance | Red, Bronze, _ Rasilimali 1. Ridhiwani Kazee Sadiki
Party (HAPA) Beige and 4 o Rlliancy Yetu 2. Vivian Awino Odera

Black o Lkl N 3. Beatrice Imbuhira
& r
Muyekho
Rasilimali yetu
Hourglass

Maelezo ya chama hiki kilichopendekezwa yametolewa kwenye tovuti ya ORPP www.orpp.or.ke

Pingamizi zozote zaweza kuwasilishwa kwa maandishi au kupelekwa kwa afisi za ORPP chini ya siku saba (7)
kupitia anwani ifuatayo:

Afisi ya Msajili wa Vyama vya Kisiasa

Jumba la Lion Place, horofa ya nne, barabara ya Waiyaki, barabara ndogo ya Karuna, Westlands- Nairobi
Sanduku la posta, 1131-00606Nairobi

Barua pepe: info@orpp.or.ke

Ann N. Nderitu, CBS
Msajili wa Vyama Vya Kisiasa /Afisa Mkuu Mtendaji
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